รบกวนขอรายละเอียดเกี่ยวกับการแข่ง GYMKHANA หลัง seacon square เดือนหน้าครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย สมรศักดิ์, 24 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนขอรายละเอียดเกี่ยวกับการแข่ง GYMKHANA หลัง seacon square วันอาทิตย์ที่ 2 เดือนหน้า

1. เริ่มกี่โมงครับ แล้วเริ่มสมัครกี่โมงครับ

2. ค่าสมัครเท่าไหร่ครับ

3. สนามคราวนี้เป็นสนามกรวยใช่มั้ยครับ หรือ เป็นแข่งในสนามแข่ง

4. ยังมีรุ่นมือใหม่อยู่มั้ยครับ แล้ว ถ้ามีจะจำแนกชนิดของรถลงไปอีกเหรอครับ

5. ให้ซ้อมวิ่งกี่ครั้งครับ

ขอบคุณมาก

1. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เดาว่าเป็นงานที่ BRC หลังซีคอนใช่มะคับ

1.เริ่ม 8.30-9.00
    2.300 บาท
    3.มีกรวยนิดหน่อย ส่วนใหญ่วิ่งตามไลน์สนาม
    4.มีรุ่นมือใหม่คับ
    5.ซ้อม 1 รอบ แข่ง 2 รอบคับ

:D
    [email protected]

2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    อาทิตย์แรก หรืออาทิตย์ที่สอง อ่ะ

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  4. ต้องใส่หมวกด้วยอ่ะป่าวครับอาจาร์ณเทพ.. อิอิ

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ใส่ครับ.....

6. ตายหละจะหาจากไหนเนีย... แล้วมันต้องเป็นแบบไหนครับแล้วหาได้ที่ไหนอ่ะ(ยืม... อิอิ):D

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    หมวกมอไซด์ก็ได้พี่ :D :D :D ของผมใช้ index เต็มใบอยู่หนักเหมือนกัน ถ้าจะให้ดีลองดูแบบครึ่งใบมันจะเบากว่า แล้วแต่คนชอบด้วย :p

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ ตอนนี้ยืมชาวบ้านได้แล้วครับ... อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้