ถ้า เอ็นวี จากเกียร์ธรรมดา เปลี่ยนเป็น ออโต้ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ อ่ะ ครับ กูรู...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thassanai Keawwichit, 13 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้า เอ็นวี จากเกียร์ธรรมดา เปลี่ยนเป็น ออโต้ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ อ่ะ ครับ กูรู ช่วยให้คำตอบหน่อยยย

1. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    หมื่นต้นๆ คับ ^^

2. ถ้าไม่หา คน สลับ เกียร์กัน ก็ราคาตามพี่ดิวอะครับ

3. ถ้าหาสลับได้ ก็เสียแค่ค่าแรงช่าง ไม่เกิน 5000

4. Neo Vvl

0
    0
    0
    อ่า ... ผมไม่ใช่ พี่ดิว นะคับ ... !

5. นั้นไง ผมว่าแล้วต้อง งง ซักวัน

6. สามคนใช้ โดเรมอน

7. ม่อนเพียบ ...^_^

8. Neo Vvl

0
    0
    0
    ฮ่าาา ... พี่ดิว เปลี่ยนเปนแมว ออกกำลังกาย แล้วคับ

9. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  10. สมาคมคนรักแมวหราครับเนี่ย 555

11. Neo Vvl

0
    0
    0
    อั้นแน่ ... พี่ดิว เปลี่ยนกลับมาเมื่อไหร่เนี่ย ^^

12. งงงงงงงงง

13. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    บางทีผมก็งงเหมือนกัน ^_^

14. เดี๋ยวสักพักโนบิตะต้องมา ^^

15. ผมมีเกียร์ธรรดาครับ GA16 ใครอยากเอาออโต้มาสับบ้าง

16. ราคารวมของหมื่นๆ นิดๆครับ

17. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ^_^ ไม่นิดนะ หม้อน้ำ เพลา คันเกียร ครอบคันเกียร สายดึง แป้นเบรค เรือนไมล์ เกียร แท่นหิ้วเกียร ของเหลว1 ของเหลว2 ถ้าเอาครบๆ สองหมื่น

18. แรงจ้งราคา

19. ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ แพงจัง งั้น ใช้เกียร์ธรรมดาแบบเดิมดีกว่า 555

20. เปลี่ยนเครื่องใหม่ เลยคับ จะได้ไม่ต้องคิดมาก ถ้าคิดว่าแค่เปลี่ยนเกียร์ ราคาแรง อย่างที่พี่แจ็คบอกคือ "เอาครบๆ" ถ้าเอาไม่ครบ ก็ไม่แพง แค่เกียร์ คันเกียร์ ก็ไม่กี่พัน

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ราคาแรงไม่แรงก็อยู่กับของที่เราจะใช้ไงครับ เกียรลูกนึง ก็ 4500 มอเตอร์สตาร์ ก็ 1000 คันเกียร์ไม่ต้องก็ได้ครับเอามือดึงเอา หม้อน้ำก็ไม่ต้องครับ ไม่ต้องระบายความร้อยให้เกียร์ แล้วแต่ครับ ชอบแบบไหน ของถูกและใช้ดีไม่มีในโลกจ่ะ

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    น้ำมันเกยร์ก็ไม่ต้องเปลี่ยนเอาของ เดิมแหละใส่ จะได้พัง

23. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ค่าแรง 4000+

24. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ราคาไม่แรงหลอกครับ อยู่ที่เราจะกล้าจ่ายหรือเปล่า .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้