สบายตัวโล่งเลยครับ ผมลืมดูรถผมก้อมีระหัส Y10 เหมือนกัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สบายตัวโล่งเลยครับ ผมลืมดูรถผมก้อมีระหัส Y10 เหมือนกัน

1. กลับหัวกลับหางไม่รู้เรื่อง

2. ผมกลับโทรศัพท์ตามแล้วครับพี่

3. พี่ครับถามนิดนึง...แล้วค่า พรบ.ประมาณเท่าไหร่ครับ

4. ผมก็พึ่งไปต่อมาเมื่อวันอังคาร แจ้งเปลี่ยนสีด้วยโดนไปเกือบ 2,000

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    พรบ เก๋ง 600กว่า กะบะ 800กว่า

6. ของผมตอนเดียว 900 ครับ

7. พร้อมตรวจสภาพ1100ครับ

8. กับต่อภาษี 750รวมแล้วก้อ1850ครับ

9. Tong Ok

Tong Ok Guest

0
    0
    0
    คืออัลไรอ้ะ จะได้ไปสังเกตุของเราบ้าง รบกวนช่วยบอกทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

10. แจ้งเปลี่ยนสีช้าโดนค่าปรับ 200 T^T

11. 1850 บาท...โอเคครับ...ขอบคุณครับพี่...

12. รถเรากะบะบรรทุกนะครับ ต้องบอกเขาด้วยนะครับ เด๋วผิดประเภท

13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พรบ กะบะ 9xx

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    BDAY10 กะบะแคป TDAY10 แวน

15. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    กลับหัวดูเรยยยย

16. อาทิตย์หน้าก็จะไปต่อเหมือนกัน

17. Dang Sripho

Dang Sripho Guest

0
    0
    0
    แจ้งเปลี่ยนสี55บาทคับ

18. แล้วโอนรถเท่าไรครับ แล้วถ้าป้ายจังหวัดอื่นต้องเปลื่ยนด้วยไหม

19. โอนรถไม่แพงครับ ไม่ถึง1000ครับ

20. แต่ถ้าเปลียนป้ายก้อลำบากหน่อยครับ

21. เราต้องหาคนทีามีชื่อทะเบียนบ้านจ.ว.ที่เราจะย้ายเข้าครับ เซ็นยินยอมให้เอารถไว้ในบ้าน แล้วก้อแจ้งขอใช้รถในพื้นที่ครับ

22. เมื่อยคอแทน

23. รถเราโอนจาก กทม. มาชัยนาท ไม่เห็นต้องมีชื่อทะเบียนบ้านอยู่ชัยนาทเลย ชื่อผู้ครอบครองรถทะเบียนบ้านอยู่ลพบุรี แต่รถเราป้ายชัยนาทอ่ะ

24. แล้วแต่จังหวัดมั้งครับ

แต่ถ้าโอนจาก ตจว. เข้า กทม .ต้องมีครับ ยุ่งอยากมาก ผมเปลี่ยนป้ายจาก มหาสรคาม เข้ามาเป็น กทม . เขาเอาทุกอย่างเลยครับ เพราะเขาบอกว่า จะต้องมีประวัติรถ คนครอบครอง บ้านที่เอารถเข้ามาใช้ มันมีเรื่องการก่ออาชญากรรมเข้ามาเกี่ยวข้องต้องมีประวัติครบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้