ด้ายมาแล้วเสียด้ายไม่ใช่ไมล์ไฟห้าแต่ไม่เปงรัยมีตังค่อยเปลี่ยน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ด้ายมาแล้วเสียด้ายไม่ใช่ไมล์ไฟห้าแต่ไม่เปงรัยมีตังค่อยเปลี่ยน ที่สำคัญตอนนี้มีพี่ๆท่านใดใจดีสอนน้องต่อไฟไมล์ตัวนี้หน่อยด้ายไหมครับ ขอบคุณครับผม

1. รอ...พี่ยุทธนา ครับ

2. ...บอกตรง... ผมเองยังมึนเลยครับ ต้องถอดทำทีละเส้น เส้นต่อเส้นยังมึน

3. ซวยแล้วฉันวันหนึ่งนะเสร็จไหมนะ

เอามาประกาศขายต่อชาวบ้านเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้