อยากยกท้ายรถให้สูงขึ้น ขอคำแนะด้วยนะครับพี่ๆ ขอบเดิมผมใส่16 ยางหน้า205 45 ยางหลัง 205...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kitti Buaphan, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kitti Buaphan

Kitti Buaphan Guest

0
    0
    0
    อยากยกท้ายรถให้สูงขึ้น ขอคำแนะด้วยนะครับพี่ๆ ขอบเดิมผมใส่16 ยางหน้า205 45 ยางหลัง 205 55 เจ้าของเดิมทำอะไรมาไม่รู้ครับ ผม เอามาใส่ขอบ14 ท้ายรถเลยตก ของคำแนะนำด้วยครับ

2. นึกภาพไม่ออก

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ใส่16ก็ประหยัดดีนะ

4. Kitti Buaphan

0
    0
    0
  5. สปริงหน้ากะหลัง เท่ากันเปล่าคะ

6. ผมว่าหน้ามันสูงนะหลังเดิมๆๆเปล่า

7. โช็คหน้าเปงของB13-14เปล่า

8. เปลี่ยนสปริงหลังครับ แล้วก้อลองนั่งขย่มรถดูครับ ว่ามันเด้ง หรือ หนึบ นิ่มไป หรือแข็งไป แต่ แนะนำ เปลี่ยนสปิงใหม่ครับ น่าจะคู่ละ1000 +-นี่แหละครับ เพื่อนในคลับมีเยอะลองไปดูในห้องซื้อขายครับไม่ผิดหวัง

9. Kitti Buaphan

0
    0
    0
    น่าจะถูกตัดมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้