รบก่วนหน่อยครับพีๆทีเคารพทุกท่าน พีท่านใดมีไฟกันชนนิสสัสซันนีบี13รุ้น2บ้างครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วัยรุ้น สร้างตัว, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบก่วนหน่อยครับพีๆทีเคารพทุกท่าน พีท่านใดมีไฟกันชนนิสสัสซันนีบี13รุ้น2บ้างครับ ขอบคุณครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หายากเกิ๊น

2. ดีนะ ได้มาแล้ว

3. ขอบอกว่า หายาก มากกกกกกกกกกกกก ...^_^

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พึ่งซื้อมาใส่หรือใส่แล้วไฟแตกคับเนี้ย

5. เผอิญซื้อมามีแต่กันชนอย่างเดียวครับพี

6. ชอบรุ่นนี้ใช่ป่ะ แต่บังเอิญว่าไฟมันหายาก ของพี่ว่าจะถอดเก็บแล้ว กลัวไฟหายเหมือนของพี่แอ้

7. ครับพี ยังจำผมใด้ใชมั้ยครับทีผมเคยถาม

8. จำได้จ้ะ ถ้าพี่เจอ แล้วพี่จะมาบอกนะ

ขอขอบคุณพีๆทุกท่านมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้