ของใครนะ ^_^ งิงิงิ มอบตัวด่วนนนนนนนนนน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ของใครนะ ^_^ งิงิงิ มอบตัวด่วนนนนนนนนนน

2. ของเขาป่าวเอ่ย

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไรนะเตอร์ .....

4. ไม่มีไรมาก แค่อยากบอก อยากได้คือกัน อิอิ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เงินมาผ้าหลุด

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เงินไม่มางานไม่เดิน

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ต่อไปนี้ ต้องเป็นพ่อค้าหน้าเงิน สั่งปากเ่ปาต่อยปากแตก ^_^

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขำๆนะค้าบบบบบ อย่าคิดมาก

9. ดุจังเลยครับ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
  11. ราคาเท่าไหร่ครับ

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขออภัยครับชิ้นนี้ไม่ได้ขาย ถ้าชิ้นไหนขาย จะเอาลงไว้หน้าซื้อขายครับผม

13. อ่าว...กำละ

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สนใจสั่งไว้ได้ครับ ^_^ สายรายงานมาว่าจะมีมาอีกอัน สองอัน

15. ราคาประมาณเท่าไหร่

16. พี่แจ๊คน้องด้ายตัวเกียธรรมดามาแต่ไม่แน่ใจว่ามันเปนไมล์ไฟฟ้าป่าวเพระมันมีสายไมล์มาด้วยครับ ถ้าใส่ต้องซื้ออะรัยมาใส่บ้างครับถึงจะใช้ด้าย

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ต้องมีเฟืองไมลด้วยครับ เกียร์ธรรมดาหาเฟืองไมล์ยากหน่อย ....

18. พี่แจ๊คไมล์ตัวที่น้องด้ายมามันไม่ใช่ไมล์ไฟฟ้าใช่ไหมครับมันถึงด้้ายมีสายไมล์แบบสายไมล์แบบนี้

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เป็นไมล์สายมาแล้ว ก้อใส่ได้เลยครับ ที่เหลือก็ wiring สายสัญญาณ เข่น สถานะประตู เบรคมือ วัดรอบ ระดับน้ำมันเครื่อง ระดับน้ำมันเขื้อเพลิง ฯลฯ ^_^

20. ที่เหลือนี้น้าปวดหัวทั้งนนั้นเลยนะพี่แจ๊ค 5555

21. ของใครอ่ะ ขอนะ please....

22. ผมก็ว่าจะขออยู่ แต่ไมล์มีแค่ 180 เอง สู้ของบ้านเราไม่ได้ ตั้ง220 อิอิ (ทนใช้ต่อไปม่ายมีงบคับ)

23. ไม่รู้แหละ จะเอา จะเอา หึหึ :p

24. Jacky Jdm

0
    0
    0
  25. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ออกเดินทางไปโดนการไปรษณีย์แล้วครับ หวังว่ามันคงไม่โยนซะแตกละเอียด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้