จัดไปก่อนเดินทางไกล 4 เส้น 8000

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beer Bangbon, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    จัดไปก่อนเดินทางไกล 4 เส้น 8000

2. มาทางใต้ ทักทายกันบ้างน่ะครับ

3. Beer Bangbon

0
    0
    0
    เดียวผ่านจะโทรหานะครัชชชช

4. Beer Bangbon

0
    0
    0
    แวะมาทำพัดลมหม้อน้ำต่อ เหมือนจะหลุด จัดการซะให้เรียบร้อย

5. พี่รบกวนหน่อยรถรุ่นที่พี่ใช่ราคาเท่าไรครับปีอะไรเครื่องแบบไหน

6. Beer Bangbon

0
    0
    0
    Nisan NV VAN ปี 93 ครับ ราคา ตอนนี้ ตามท้องตลาด มีคั้งแต่ 50000 - 200000 ครับ แล้วแต่สภาพ ครับ

7. แล้วถ้าเป็นสภาพแบบพี่ละครับ

8. Beer Bangbon

0
    0
    0
    อิอิ อันนี้ ผมค่อยๆ ทำมาเรื่อยๆ ครั้ง เรื่องราคา คงไม่อยากขายอะครับ แฮปปี้กันมันมาก อิอิ

9. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ไม่เหนรถพี่เบียร ตั้งนานแระ ... สวยจังเลยคับ ... ^^

10. Beer Bangbon

0
    0
    0
    ขอบคุณครับบบบบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้