พี่ๆๆๆมีน้ำมันเยิ้มตรงนี้มันเกิดจากอะไรครับแล้วต้องแก้ไขอย่างไงคับรบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pheerapong Pojarern, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆๆมีน้ำมันเยิ้มตรงนี้มันเกิดจากอะไรครับแล้วต้องแก้ไขอย่างไงคับรบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

1. เปลี่ยนซีลจานจ่ายยถ้ารั่วเยอะถึงจานอาจจะต้องเปลี่ยนยกอันน

2. ตามโพสบนเลยครับ ซีลแกนหมดสภาพละ

3. ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

4. ซีล..50บาท..แต่ของผม..ช่างบอกคอล์ยแช่น้ำมันมานาน..โดนคอล์ยไปอีกพันสี่...รวมทั้งหมดพันหก...จัดที่..ใหญ่ยนต์กินนิ่มตาคลี...เซงขี้เลย...

5. ลืมบอกไปคับ..มันบอกว่าคอล์ยรั่วลงกราวน์

6. ขอบคุนคร้าบ

7. ซีล ไม่แพง ถ้าทำเองได้ก็สบาย ๆ แต่ทำไม่เป็นก็ต้องยอมเสีย 300 - 400 บาท

8. ถือว่าดูแลรถไปครับบบ เจ้บมาเหมือนกันแต่ใจรักก ทำไงได้555

9. ตามพี่ๆเลย

10. สงสัยผมก็คงเป็นเหมือนกัน555

11. รื้อเองเลยคับพี่เพ้ง..ผมนั่งดูช่างแกะ..ไม่เห็นจะยากเลย..

12. ไม่มีอะไรย้ากเลยถอดออกมา เปลียนแล้วใส่ท่เดิม กล้าทำกล้ารู้ ครับ ผมเจ็บมาเยอะพูดแล้วจะหาว่าโม้

ผมก้อเจ็บจริง..เชื่อคับ..ไม่โม้..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้