ขอบคุณพี่xและพี่เบิ้มมากคัฟให้รถมาใช้ ระหว่างป่วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Banjong Ton-van, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่xและพี่เบิ้มมากคัฟให้รถมาใช้ ระหว่างป่วย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น้ำใจมิตรภาพไม่ห่างหายคับพี่ต้น หายไว้นะคับ

3. จัดไปครับ สลับกะของพี่ได้นะ

4. ขอใช้บ้างงงงงงงค้าปปปป ผมเดินมา 6เดือนแล้ววว TT

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เเห่มของท๊อปใกล้จะจบแล้วมั้ง

6. มาเอาไปถ้าเดือดร้อน

ตอนนี้ ดีขึ้นละครับ ตอนแรกต้องเดินผ่านแยกท่าพระ ตอนนี้เปลี่ยนเส้นทางแล้ว ดักรถเมล์เอาก่อนลงอุโมงค์ จอดบ้างไม่จอดบ้าง เพราะไม่ใช่ป้ายประจำของเค้า แต่ก็ดีขึ้นบ้าง ดีกว่าเดินไกลเสี่ยงเหล็กตกใส่หัวอีก 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้