ไปทำงานแถว ๆ บางปะกง เสร็จงานก็ขับรถกินลมชมวิว เอ๊ะ....! มาโผล่แถวนี่ได้อย่างใร...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 15 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปทำงานแถว ๆ บางปะกง เสร็จงานก็ขับรถกินลมชมวิว เอ๊ะ....! มาโผล่แถวนี่ได้อย่างใร...

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ลงสะพานเชียงกง

2. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    กล้องชัดมากม่ะทราบว่าใช้ตัวไหนยุคะ.

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์

4. DOD LS300W อัพเฟิร์มแวร์ของ Seezeus

5. น่าจะลงทางอ่อนนุชน่ะครับ!!

6. ขาลงสะพานเชียงกงครับ แวะไปซื้อคอมแอร์รถลูกค้า

7. แถวไหนครับ. กม 12 หรือเปล่า

8. ออกจากเชียงกงบางพลีมานิดเดียว

9. ถนนที่วิ่งสายอะไรครับ

10. อ๋อ..ลงบางพลี แล้วยูเทรินเข้ากิ่งแก้ว ขอโทษครับเข้าใจแล้วครับ..

11. ชอบอะ ไปได้ก็ไป ไม่ต้องมีใครมาบอก ว่า พรุ่งนี้เข้างาน บ่ายสองนะ ชีวิต

พรุ่งนี้บ่ายสอง..ยังไม่เท่าไร..ของผมดิ..ตีสองยังมาเคาะห้องเลย...เขาเอา24ชั่วโมงของผมไปหมด...หลับยังหลอนเลยคับ..ระแวงว่าจะมีคนเคาะเมื่อไร......แต่....สิ้นเดือนนี้..มันกำลังจะจบลงแล้วคับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้