นอ๊ตหกเหลี่ยม..อยู่ข้างหม้อต้มแก๊ส..ทำหน้าที่ปรับอะไรคับ...เห็นมีบวกกะลบคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้องแพรว ล้ัลลา, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    นอ๊ตหกเหลี่ยม..อยู่ข้างหม้อต้มแก๊ส..ทำหน้าที่ปรับอะไรคับ...เห็นมีบวกกะลบคับ

1. รอผู้รู้มาตอบนะจ้ะ

2. คับ..อาจารย์..จะไปจูนที่ชัยนาทก้อไม่รู้จักช่าง...ไปตาคลีก้อโดนฟัน...เลยแคะๆแงะเองคับ...

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  4. ที่ชัยนาทเคยไปทำอยู่ 2 ร้าน 1. ร้านตรงสี่แยกไฟแดง อยู่ด้านซ้ายมือเลยค่ะ 2. ร้านอยู่ในซอยนกเขา ชื่ออู่เด่นชัย แต่ทั้ง 2 ที่นี้ เคยไปแต่จูนแก๊สนะคะ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
  6. ขอบคุณคับอาจารย์..สงสัยมานานแล้วคับ..ว่าทำไมรถเขียวเท่จัง..

7. ดูดี เพราะเจ้าของเก่าเค้าโน้น

8. อ้าว..ผมนึกว่าเพราะกำแพง..ชนพ..ลูกสาวบอก .พ่อๆ..โคตรเท่ห์เลยรถสีเขียว...อิอิ

9. 555+ ลูกสาวเรียน ชนพ. ด้วย ว่าง ๆ ก็แวะมาคุยที่ร้านได้นะจ้ะ

10. ม.4คับ..แต่ผมทำงานอยู่แก่งคอย

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พ่อตาสวัสดีครับ ^_^

12. เด็ก ๆ เดินผ่านไปผ่านมา จำไม่ได้อ่ะ ถ้าน้องเค้ามาก็บอกมาทักได้นะ ^_^

13. นั่น ๆ พี่แจ็ค

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
  15. จัดไปอีกรูปคับพี่แจ๊ค...อิอิอิ

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แว้กกกกกก !!!

17. พี่แจ๊คไวกว่าผมอีก..555

18. หม้อต้มแก๊สหัวฉีดป่าวครับ ถ้าใช่ มันเอาใว้ปรับแรงดันแก๊สที่จ่ายเข้ารางหัวฉีด ถ้ายังไม่มีสายและโปรแกรมจูน อย่าไปยุ่งกะมันนะครับ ปรับเพียง 1/4 รอบ ก็ต้องจูนใหม่

19. เซงเลย..ผมหมุนไปกี่รอบแล้วไม่รู้..ตอนถอดหม้อต้มมาล้าง...ตอนนี้เวลาถอนคันเร่งมันดั้ง..ปั้งๆแล้วคับ

20. หาร้านจูนเถอะ

21. ผมโสดครับบอิอิอิ

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมโสด รักจริง รถสวย รักเด็ก คีับพ่อตาาาา ^_^

23. อ้าวๆ..งั้นรับผิดชอบแม่ยายด้วยเลยนะคับ...อิอิอิ..

24. Jacky Jdm

0
    0
    0
    คุณแม่ยังสาว ขอผ่านครับ อาจโดนเตะ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้