NV ทำสีทั้งคันประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Noom Eagle, 15 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    NV ทำสีทั้งคันประมาณเท่าไรครับ

2. ประมาณ 25,000 - 40,000 แล้วแต่ความยากง่ายของสี แล้วก็ปะผุเยอะไหมน่ะค่ะ

3. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    เค้าใจว่า ไม่เกิน 15000 ครับ เพราะรถคันไม่ใหญ่

4. ก็แล้วแต่อู่ด้วยแหละค่ะ ถ้าราคานั้นรถคงสภาพดี ไม่มีไรมากก็พ่นสีอย่างเดียว

5. เยินแค่ไหนล่ะครับตอนนี้สาดสีทั้งคันก้อหลักหมื่นแล้ว

สาดคันนี้เก็บผุทั้งคันไม่กี่จุด24,000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้