ของฝากจากพายุเมื่อคืน ระเบียงรั่วนำพาน้ำปูนลงมาโดนรถ ด่างเพียบเลย ขัดนานละออกนิดเดียว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 15 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ของฝากจากพายุเมื่อคืน ระเบียงรั่วนำพาน้ำปูนลงมาโดนรถ ด่างเพียบเลย ขัดนานละออกนิดเดียว หมดกัน!

1. ลองน้ำส้มสายชูดิพี่

2. Jamin Sensity

Jamin Sensity Guest

0
    0
    0
    Sabelt หล่อสัด มีขายนะกำลังsale 1400 โทร 085-9426463

3. เคยอ่านในหนังสือนักเลงรถ เขาบอกให้ใช้น้ำโซดาราดลงไปแล้วค่อยๆเอามือคอยสะกิดออกเบาๆ ยังไงก็ลองดูครับพี่

4. ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองทุกวิธี

5. ขอโทดนะคับพี่ ลองใช้ซันไลละเลงให้ทั่วกระจก ที่เปื้อนน้ำปูน แลใช้ใบ มีดโกน....ขูดออกคับ แต่ต้องเป็นใบมีดโกนเท่านั้นนะคับ ตอนอยู่อู่สี ใช้ทำแบบนี้ตอนเก็บละอองสีที่กระจก

6. ขอบคุณครับ กำลังจะไปซื้อมีดโกนครับผม

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ล้างน้ำ แล้วเอาcana ขัด

8. ขอบคุณครับเสี่ย

9. เย้ฮู้! ออกหมดแล้วคร้าบบบบ น้ำส้มสายชู ซันไล คาน่า โซดา ตามด้วยมีดโกน ลองหมดทุกอย่าง โดยเฉพาะตอนขูดมีดโกนมันมากกกกก ฮิๆ ขอบคุณมากๆครับ จะบอกว่ามึงมาอีกก็ได้นะคืนนี้อ่ะ กูไม่กลัวมึงละไอ้น้ำปูนเวรรรร

10. 555 ครบสูตรของจิง

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอา leo ถูสักลังเปนไงพี่น้อตวันนี้ อยากเมา^_^

12. ทำความสะอาดแล้วก็เคลือบน้ำยาด่วยเลยครับ :)

13. ยังอยู่พิษณุโลกอยู่เลยพี่แจ๊ค เห็นระยะทางแล้วท้อออ >

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ปั่นจักรยานกลับหราพี่ ^_^

15. 555+ อือเนอะ

16. ถ้ามันมาที่หลังคาคราวนี้จะทำงัย

17. ครับพี่เดี๋ยวลองหามาใช้ดูครับ ขอบคุณครับ

18. เย้.......ดีใจด้วยคนค๊าบ.......^ ^

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้ามาหลังคา ผมมีบริการใส่กระจกที่หลังคาครับ ^_^

20. ลู๊ปเลยเหรอเสี่ย

21. ถ้ามันมาที่หลังคา ผมจะกลับรถเอาหัวเข้าครับ มันจะได้ตกใส่กะบะ แล้วเอากะละมังลอง ผมวางแผนไว้แล้ว

เอามะนาวถูดูพี่โบ. น่าจะ ออกนะ ถูแบบใช้เปลือกมันน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้