วันนี้น้อง KObdet Jantanaมาเที่ยวเล่นด้วยที่สระบุรี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้น้อง KObdet Jantanaมาเที่ยวเล่นด้วยที่สระบุรี

1. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
  2. กลับแล้วครับ กลัวมืด รถไม่ค่อยสมบูรณครับ

3. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    หล่อขึ้นทุกวัน รถพี่จำรัส

4. รู้สึกว่ารถผมจะเข้ากับรถสีเขียวได้ดีนะคาับ โพสคู่กันทีไร ได้ไลค์เยอะๆ

5. KObdet Jantana

0
    0
    0
    เปลี่ยนยางคู่หน้า เหยียบมาๆ ขึ้น 140 อย่างไวเลย

6. อย่าลืมเชคลมยางนะอย่างน้อยต้อง38 ขึ้นไปเดี๋ยวมันไม่อยู่ขอบยางฟลัชต้องแขงๆไว้

7. KObdet Jantana

0
    0
    0
    โอเคครับพี่

8. Nook Nirun

0
    0
    0
    วันไหนดี สถานที่ด้วยนะ

9. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ตอนนี้ผมอยู่ กทม. บอกได้นะครับ กลับ 26 ก.ย.

10. อันนี้ต้องให้คุนนุ้กจัดหาแล้วล่ะ เจ้าของพื้นที่

11. หรือใครที่อยู่ใกล้ๆแนะนำเลยครับ ผมเพิ่งมายุหละรี2 ปีเองครับยังไม่สนิทกับพื้นที่ครับ สว่นเรื่องอื่นๆสนับสนุนเต็มที่ครับ

12. Nook Nirun

0
    0
    0
    เดียวไปคิดก่อนนะ เอาเสาร์/อาทิต ดีกว่า

13. ล้อสวยนะครับ

14. นู้นเลยครับปั้ม..ปตทบายพาสเส้นไปลพบุรีเห็นมารวมกันบ่อยๆไม่ต้องขอมาจอดได้เลยไประเบิดพลังบ่อยครับ

15. ตรงใหนครับ เลยแยกเสาให้ หรือ ตรงที่กลับรถ ก่อนถึงแยกห้วยบงครับ

16. ปตทก่อนข้ามแม่น้ำป่าสักครับ

ออๆ ที่กว้างยุครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้