เอาบังแดดใส่สลับข้างกัน ไม่โดนกระจกมองหลัง แต่มันดูแปลกๆชอบกล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kanjana Boonyakawee, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาบังแดดใส่สลับข้างกัน ไม่โดนกระจกมองหลัง แต่มันดูแปลกๆชอบกล ถ้าไม่ถอดย้ายคงไม่เจอเงิน แบ๊งค์กรอบเลย ไม่รู้ว่าซ่อนไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่ ลืม

1. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    พี่ซ่อนสามี หรือ สามีซ่อนพี่ครับ อิอิ

2. เขาเรียกเหลือกินเหลือใช้ครับอาจารย์แม่แหม่ๆๆต้องไปหามั่งล่ะกลัวเจอแต่เหรีญอ่ะครับ*_*

3. แล้วสรุปมันใส่ถูกข้างมั๊ยเนี่ย

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    55555 พี่กาญดูวิธีใช้ใน googleเลย

5. Atom Narak

Atom Narak Guest

0
    0
    0
    มีแอบเม้มจากคนที่บ้านหรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้