ใกล้จะได้ลงสู่ท้องถนน แล้วครับหลังจากจอดเปลี่ยนเครื่องมาหลายเดือน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รับติดตั้งระบบ ไฟฟ้า ประปา วงจรปิด, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใกล้จะได้ลงสู่ท้องถนน แล้วครับหลังจากจอดเปลี่ยนเครื่องมาหลายเดือน

1. เปลี่ยนเป็นหัวฉีดหรอครับ

2. ไม่ครับ เป็นคาร์บูเหมือนเดืม งบไม่พอครับ ได้เปลี่ยนหลายอย่างเกินไป อิอิ

3. เท่าไรครับค่าทำ

4. 28000 แพงมั้ยครับ อู่คนรู้จัก GA 16

5. ga16 deป่าวคับราคานี้เครื่องพร้อมเกียร์ป่าว

6. ไม่แน่ใจครับ แต่เปลี่ยนชุดคลัชกับหวี่คลัชใหม่อ่ะ

7. ตัวนี้ป่าวคับพี่

8. ผมว่ามันน่าจะเป็นแบบนี้น่ะ

9. Supagrit Bpp

Supagrit Bpp Guest

0
    0
    0
    เครื่องคาบู 28000 ค่อนข้างสูงนะครับ

10. มันน่าจะอยู่ราวๆเท่าไหร่อ่ะครับ

11. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    28000รวมค่าว่างหมดเลยใช่มั้ยครับ ถ้าเครื่องอย่างเดียว28000ก็พอๆกะหัวฉีดเลยga15

12. Supagrit Bpp

Supagrit Bpp Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นเลย ครับ 28000 น่ะได้หัวฉีดเลย

13. รวมหมดเลยครับ พร้อมกับคลัชใหม่หวี่คลัชใหม่

14. เอาน่า... จะถูกจะแพงก็ลงมือทำไปแล้ว เสร็จแล้วด้วยมั้ง ใว้คราวหน้าค่อยเอาหัวฉีดก็ได้ครับ

15. ครับๆ เห็นบนถนนทักด้วยน่ะครับ ผมอยู่อุดรครับ วันที่ 12 เดือนหน้าว่าจะลองขับไปโคราชอยู่ครับ ไปสอบการไฟฟ้า

16. อุดรก็ต้องคนนี้เลย วรวุฒิ มงคล

17. อ่ะ มาๆๆๆยุแถวไหนครับ

18. เจออีกแล้วแบบเดียวกันเด้ะเลย

19. ผมเปิดร้านขายของชำ ร้านเบียร์วุ้นอยู่ตรงข้ามเซเวลคอกม้าครับ

20. ณเพลานี้ยุ7-11ดงเค็งคับ

อ้อครับอุดรเราเริ่มเย้อแล้วนะอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้