สอบถามนิดนุงคับผม คาทหมดเปลี่ยนราคาเท่าไหร่คับ เครื่องSR20เพลาซ่า-GTi-R...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บางมด โซไซตี้, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามนิดนุงคับผม คาทหมดเปลี่ยนราคาเท่าไหร่คับ เครื่องSR20เพลาซ่า-GTi-R แล้วเอาของsr20ตัวอื่นใส่แทนกันได้มั่ยคับ แนะนำเรื่องจานกดให้ด้วยยิ่งดีคับผม ขอบคุณคับ

1. เพิ่มเติมนิสนุงคับคือรถผมขีบสี่นะคับไม่รู้ว่าเกี่ยวกับ..คาทมั่ย

2. ของขับหลังครับ 9 1/2 สนใจ inbox ได้ครับ มี nismo rs420 ฟลายวิล ไททาเนียม อยู่ชุดนึง แต่ถ้าเอาไปใส่ พัลซ่า ต้องขยายรู น็อตฟลายวิล

3. รูปเห็นแต่ข้างหน้า ขอดูข้างหลังบ้างสิครับ

4. หลังแบบนี้รึป่าวคับ หรือหลังอะไรคับผม

สวยเนียนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้