กระจกหน้าแบบชั้นเดียว กับสองชั้นต่างกันเยอะไหม พอดีที่ร้านข้างบ้านเขามีแต่ชั้นเดียว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กระจกหน้าแบบชั้นเดียว กับสองชั้นต่างกันเยอะไหม พอดีที่ร้านข้างบ้านเขามีแต่ชั้นเดียว แบบสองชั้นต้องสั่งของ จะไปกิ่งแก้วที่คุณแจ๊คแนะนำก็คงจะลำบาก เพราะตอนนี้มองแทบไม่เห็นทางแล้ว

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จอดอยู่บ้าน ก็ ดันออกมาเลยครับพี่ หาผ้าห่มมาปูฝากระโปรง

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    แนะนำสองชั้นครับ ถ้าแตกมันจะปลอดภัยกว่า เพิ่มเงินนิดหน่อย

3. สองชั้นค่ะพี่วุธ

4. ชั้นเดียวครับ ประหยัดงบ แต่เวลามันแตกนะ พรึบ ขาวโพลนมองไม่เห็นทาง >p>

5. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    สองชั้นประมาณเท่าไรครับ

6. ถ้าขับพอได้ก็ระวังอย่าขึ้นเนินล้อเดียว มันจะบิดตัวแล้วร่วงเลย ถ้าฟิมล์หน้าเต็มก็ช่วยได้

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทุบออกให้หมดแล้วขับมาใส่เลยคับพี่วุธ

8. ใส่แล้วครับเจอร้านที่หนามแดง กระจกหน้าสองชั้น ฟิล์ม ไฮคูล 4800 ครับ

9. สองชั้นพี่วุต 3500 ดีกว่าแน่นอน

ราคาดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้