ซิวๆครับฝนมายังกะพายุ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ซิวๆครับฝนมายังกะพายุ

1. Teerapon Ice

Teerapon Ice Guest

0
    0
    0
    กันชนหน้าสวยอ่าาาา

2. ขอบคุณครับ.....

3. ครับสุดจริงๆ

4. แต่งสวยครับ!!

5. เพิ่งได้มาดูแล2เดือนแล้วทำไปเยอะครับ

6. สวยครับ ผ้าใบปิดกะบะกับspoilerหลังประมาณเท่าไหร่ครับ

7. สีทำมาทั้งคัน12000อันนี้แถม

8. ชุดแต่งซื้อมาพร้อมกับรถครับ

9. ขอบคุณครับ

10. ขอบคุณครับ

11. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    รถคันนี้อยู่สระบุรีหรือป่่าวครับแถวบ้านอ้อยเหมือนเคยเห็นประกาศขายอยู่ (ถ้าไม่ใช่ก้อขออภััยนะครับ):ชุดแต่งเหมือนกันเลย

12. ใช่ครับขับไปขายไปตอนนี้ก็ยังขายอยู่

13. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    แต่งแบบนี้งบเท่าไหร่ครับ ขับทางไม่เรียบลำบากป่าว รถสีเดียวกันเลย

14. ผมเพิ่งไปลุยทางลูกรั่งมาก็ไปได้นะพี่

15. งบแต่งสี12000ชุดแต่งถ้าสั่งร้านหลักสี่ก็ไม่กี่พัน

16. รวมๆก็โดนไปเฉียดแสนเหมือนกันรวมตัวรถด้วยครับ

17. เงียบกันเลยนะครับ

18. Tara Saejung

0
    0
    0
    ไม่เอาค่ารถสิคับ เอาแต่ค่าแต่ง

19. มันเยอะประมาน4หมื่น

20. Tara Saejung

0
    0
    0
    อืม...ครับ หางบก่อนจะทำสีไปทีเดียวเลย ว่าจะเอาชุดหน้าไฟเต็มของเสี่ยเบิ้มสักชุดไม่รู้ราคาเท่าไหร่

21. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    ชุดแต่งนี้ทำแถวไหนครับว่าจะเอาของตัวเองไปแก้หน่อย

ไปใหนมาครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้