ดูข้อสงสัยและแนวทางแก้ไขจากเหล่ากูรู มาประมาณนึง ถึงคราวผมขอแนะนำหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สองพี่น้อง กระเพาะปลาน้ำแดง, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูข้อสงสัยและแนวทางแก้ไขจากเหล่ากูรู มาประมาณนึง ถึงคราวผมขอแนะนำหน่อยครับ คือจะเปลี่ยนคอมบิ้ว(ประกัน1ปี), vacc, เติมน้ำยา,เปลี่ยนdrier,ล้างตู้แอร์,ล้างคอนเดนเซอร์ ช่างบอกว่า7,500.- ไม่ทราบว่าแพงไป หรือเหมาะสมแล้วครับ

1. คอมบิ้ว 3500 ล้างระบบ 600 ดรายเออร์ 350 แว็ค+เติมน้ำยา 800 วาวล์ 450 โอริงทุกจุด แถม ล้างตู้ แถม ไงก็ต้องถอดอยู่แล้ว

2. ขอบคุณมากครับพี่

3. 5700 เองอ่ะช่างยุทธ

4. นี่ราคาหน้าร้านนะครับ หลังร้านถูกกว่านี้ :)

5. ขับไปหลังร้านพี่ยุทธดีกว่า555

6. ราคาถูกใจ ถนนดาวอังคารก็ยอมไป

7. อาทิตย์นี้ได้เลยปะครับ

8. หาคอมมา ที่เหลือผมจัดการให้ได้ครับ

9. ได้ครับเดี๋ยวสั่งคอมก่อน

10. ผมอยู่จันทบุรีนะครับ อิอิ ถ้าใจ มาได้เลย จะจัดให้หดเชียว ha ha ha

11. อำเภอไรพี่

12. เดี๋ยวได้คอมก่อนได้หดแน่555

13. แก่งหางแมว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้