เจอแล้วคับ..ทำไ.มหม้อไม่ร้อน..เดี๋ยวลองล้างดูก่อนคับ..

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้องแพรว ล้ัลลา, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เจอแล้วคับ..ทำไ.มหม้อไม่ร้อน..เดี๋ยวลองล้างดูก่อนคับ..

1. OMG ใครเอาสังขยาไปใส่นั่น

2. ตอนที่น้ำมันเครื่องเข้าหม้อน้ำ อิอิ

3. สงสัย..ในหม้อน้ำก้อคงไม่ต่างกันมั๊งคับ

4. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    หม้อกี่ปีเเล้วครับ

5. สภาพนี้คงต้องล้างทั้งเครื่องแล้วม้าง....

6. สงสัยจะต้องอย่างนั้นแหละคับ..พี่ยุทธนา

7. มันคืออัลไลอ่ะคับ??????

8. ฟามเฮ้าห่อหนึ่ง

9. ครีมสังขยา :)

10. เปลี่ยน ผ้าใหม่ครับ มีครบชุด ชุดละ 500ครับ ของ ฮาน่า ครับ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้วสภาพนี้ดูในหม้อน้ำเเละเครื่องด้วยนะคับว่ามีน้ำเข้าเครื่องด้วยรึป่าว

12. น้ำไม่เข้าเครื่องคับ..น้ำมันเครื่องสีปกติ..แต่มีน้ำมันเครื่องในหม้อน้ำคับ

13. เปลี่ยนประเก็นฝาสูบหรือยังครับ

14. เปลี่ยนแล้วคับ..แต่ไม่ได้ล้างหม้อน้ำคับ..ช่างบอก..เดี๋ยวมันก้อหมด..แต่..เดี๋ยวมาสี่เดือนแระ..ไม่เห็นหมดเลยคับ

15. ที่ว่าไม่ร้อนขึ้นแค่นี้ป่าวครับ

16. กำ ดีนะที่ไม่ฮีตพังซะก่อน

17. ของผมร้อนแค่นี้น่าจะปัญหาเดียวกันป่าวครับ

18. Ocelot Juice

Ocelot Juice Guest

0
    0
    0
    ว่าล่ะซิ

19. น้ำร้อนคับ..ความร้อนขึ้นครึ่งเดียว..แต่หม้อต้มเย็นน้ำแข็งเกาะเลยคับ

คับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้