จะดันกันไรกัน คิดถึงคนในครอบครัวด้วยนะครับ มันกลับมาแก้ไขไรไม่ได้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะดันกันไรกัน คิดถึงคนในครอบครัวด้วยนะครับ มันกลับมาแก้ไขไรไม่ได้

1. เอาชีวิตลูกเมียมาเสี่ยงเพื่ออะไรน้อ...อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ทุกเวลา...

2. ผมคนนึงที่ขับรถเร็ว แต่เวลาลูกอยู่ในรถแล้วขับรมเย็นมาก

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สุดท้าย อิ่มหญ่าไป

5. Kitti Buaphan

Kitti Buaphan Guest

0
    0
    0
    วิธีที่ปลอยภัยที่สุด คือติดปีกครับถ้าจะขับเร็ว หมดปัญหาลงข้างทางแน่นนอน แต่ส่วนตัวผมถ้าจะขับเร็วก็ต่อเมื่ออยู่บนรถคนเดียว ถ้าคนอื่นอยู่ด้วยไม่เกิน120แน่นอน

6. อย่าดันตูดผมนะผมรถซื้อแกง >p>

7. ถ้าผมขับ สงสัยกล่องตัดก่อนแน่ๆ ขับด้วยความระมัดระวังนะครับ

8. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    เมียด่ายับเลย กรูบอกมึงแล้วไม่ให้เล่น

9. ถนนหน้าบ้านผมที่สระบุรีเลยอ่ะ เส้นนี้สิบล้อบาน

10. แถวบ้านผมเนี่ย เส้นปิ่นเกล้า-นครชัยศรี / กาญจนาภิเษก / บางบัวทอง-บางปะอิน / ตลิ่งชัน-สุพรรณ สิบล้อทั้งนั้น >p>

11. Sarawut Srangtuk

Sarawut Srangtuk Guest

0
    0
    0
    ใครจะเร็วก็ปล่อยเขาเร็วไปเถอะคับ

12. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    พี่ยุทฅนสระบุรีหรื ( ใช่เส้นหินกอง-วิหารแดงปะ )

13. ใช่ครับ บ้านผมอยู่ติดวัดหนองสมัคร :)

14. Atom Narak

Atom Narak Guest

0
    0
    0
    โชดยังดีที่ปลอดภัย ยังไงก็ขอบคุณท่านที่เอามาลงเอามาแชร์ครับ คงเป็นอุธาหรณ์ให้กับหลายๆคนที่ได้ดู หากคุณประมาทหรือคนองเพียงแวบเดียว คุณจะโชคดีอย่างในคลิปนี้หรือไม่?

15. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    ใช่เลยครับหินกองวิหารแดงครับ

16. พี่ยุทธ คนสระบุรี แล้วไหงไปอยู่จัน

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สาวจันทน์ สวยยยย

18. ระยอง ฮิสั้น...จัน ฮิ...?

19. เหมือนผมเรยสิบล้อชอบตัดหน้าบนคอสะพานทางกลับสุพรรณวันนั้นมากะแม่แม่สั่งจอดขวางด่ากระจายย สิบล้อต้องขอโทษ มีคนจอดรถด่ากันเป้นสิบเพราะเบรคกันสนั่นนเรยย

20. โหลดแต่ไม่ยอมปรับตัวชดเชยเบรกหลัง พอเบรกแรงท้ายก็ปัด คุมรถไม่ได้

21. Nong NV Win

Nong NV Win Guest

0
    0
    0
    รถแรงๆ..ไม่ต้องแจ้งไห้ไครรู้.....(กูบอกมึงแร๊ว)

22. สงสัยเด็ก

เด็กน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้