จะใส่กรองเปลือยต้องใช้ท่อเส้นผ่านศูนย์กลางเท่าไหร่ครับ GA16 คาบูครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะใส่กรองเปลือยต้องใช้ท่อเส้นผ่านศูนย์กลางเท่าไหร่ครับ GA16 คาบูครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ขอบคุณครับ ว่าจะลองทำเอง(กำลังมองหาของเหลือใช้ในโรงงาน) หุหุ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จัดสัก 3 นิ้ว

4. Jo Sakon

Jo Sakon Guest

0
    0
    0
    ของผมใช้2.5นิ้วครับ

5. ขอบคุณครับพี่เอ พวงมาลัยติดตั้งเรียบร้อยแล้วนะครับ งงกับมูเล่อยู่พักนึง

6. ขอบคุณครับ อ.เจริญยนต์ สำหรับรูปภาพ ^^

7. พี่ อ.เจริญยนต์ ทำไมตั้งไฟแก่มากขนาดนั้นอะคับ

8. พอๆกับของผมเลย เกือบสุดเลย อิๆ

9. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    อีกทางเลือกครับ 2 นิ้วครึ่ง เพื่อความสวยงาม ตอนแรถทำสามนิ้วมันทื่อๆไม่สวยครับ

10. อันนี้ก็ 2.5 อิอิ

11. Jo Sakon

Jo Sakon Guest

0
    0
    0
    ขอกผมใช้แก๊สด้วยครับ

12. ของผม มี มิกอีกตัว กลัวจะสูง เลยยังไม่ได้ใส่ ใครมีไอเดียดี ลงมาเลยครับ จะได้ ยืมไปใช้ (กอ๊ปๆ) นะครับ แต่ที่เห็นๆ ก้อมีแล้วครับถูกใจทุกคันเลย

13. สงสัยอีกอย่างนึงครับ ? พวกสายแวคคั่มต่างๆเอาไปไว้ตรงไหนครับ

14. อุดครับ สายไหนที่ต่อเข้า กรองเดิม ก็อุดไว้ ที่เหลือ ก็ใช้งานปรกติ

15. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ของผมทำเหมือนของกรองเดิมท่อไอน้ำมันเครื่องต่อเหมือนเดิมแต่ปีกผีเสื้อจะสกปรกมากเลยต้องหาเศษผ้ามาอุดให้มันกรองอีกที ส่วนท่อแว็คด้านหลัง เครื่องจีเอสิบหาผมหาทีเสียบไม่เจออะเลยไม่ได้เสียบตอนจีเอสิบหกมันมร

16. ไอน้ำมันผมเตรียมตัวดักไว้แล้วครับ ^^

17. เอาอย่างนั้นเลยหรือครับ

18. อิสิ รับรองไม่มีเล็ดลอด

เอามาให้ผมกรองลมพ่นสีดีกว่ามั้ง..... ตัวที่ใช้อยู่ป๋องเริ่มร้าวละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้