สมบูรณ์แล้วทุกระบบ ถึงเวลาต้องเก็บสายไฟที่มันระเกะระกะ ให้เข้าที่เข้าทางซะที...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สมบูรณ์แล้วทุกระบบ ถึงเวลาต้องเก็บสายไฟที่มันระเกะระกะ ให้เข้าที่เข้าทางซะที #รถคนอื่นทำซะเนียน #รถตัวเองยังกะป่าดงดิบ

1. ระวัง อนาคอนด้า โอ๊ะ งูฉกนะคับ อิๆๆ

2. อย่าว่างั้นสิครับ ผมยิ่งกัว ๆ อยู่ :-\

3. ต๊กกะใจเยี่ยวแทบราด เจอ "กระดูกงู" :p

4. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    แบตเตอรี่หายครับ

5. ทำระบบไฟเพื่อความปลอดภัยต้องถอดแบตออกครับ อีกอย่าง มันเกะกะ

6. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    อ๋อนึกว่าโดนขโมย. อิอิ

55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้