พี่ครับมีใครพอทราบไหมครับว่านนทบุรีมีร้านไหนจูนแก๊ซ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wannapron Tayajarean, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับมีใครพอทราบไหมครับว่านนทบุรีมีร้านไหนจูนแก๊ซ เอ็นวีได้บ้างครับมันเป็นแก๊ซรุ่นเก่าครับผมหาที่จูนไม่ได้เลยครับไปร้านไหนก็บอกว่าจูนไม่ได้ครับต้องเปลี่ยนขอคำแนะนำหน่อยครับบางใหญ่นนทบุรีครับขอบพระคุณอย่างสูงครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ยี่ห้อไรครับ

2. ใช่ ๆ ยี่ห้ออะไร

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เน้อะๆๆๆ ยี่ห้อไร

4. เดี่ยวส่งรูปให้ดูครับพี่

5. กล่องสิครับ กล่อง ECU แก๊สน่ะ

6. น่าจะเป็นเวิลทรานนะครับถ้าอ่านไม่ผิดอะครับพี่

7. มันจะอยู่ตรงไหนอะครับผมพึ่งเอารถมาใช้อะครับไม่รู้ว่ากล่องมันอยู่ตรงไหนอะครับพี่

8. ช่วยแนะนำด้วยครับ

9. ได้ยี่ห้อละ เด๋วหาข้อมูลซักครู่นะครับ

10. ครับขอบคุณครับพี่

11. มืดตี๊บ ทั้งสายจูนและโปรแกรม >_p>

ต้องเปลี่ยนชุดหน้าอย่างเดียวเลยใช้ไหมครับอาจารย์ยุธครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้