รถสีนี้จะทำสีกระบะสีไรดีครัช ทำแล้วจะโดนพี่รวจแจกลายเซ็นมั้ยครัช

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ProThom Eiei D Rider, 9 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถสีนี้จะทำสีกระบะสีไรดีครัช ทำแล้วจะโดนพี่รวจแจกลายเซ็นมั้ยครัช

1. โชคดีที่ไฟท้ายรอดมาได้

2. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    ฝาถังน้ำมันย้ายไปตรงนั้นหรอครับปกติมันอยู่ฝั่งซ้ายด้านหลังนิ

3. ที่เติมแก๊สครับ ถังน้ำมันไม่มีแล้วครับ

4. Tara Saejung

0
    0
    0
    โอ้ดีจัง แล้วถังใว้ใต้ท้องหรอครับกี่ลิตรครับ เครื่องคาบูเดิมๆป่าว

5. ถังแก๊สเอาไว้แทนที่ถึงน้ำมัน น่าจะประมาณ60ลิตรครับ ส่วนเครื่องเป็น QG18DE หัวฉีดแต่ติดแก๊ส มิกเซอร์ครับ

6. Tara Saejung

0
    0
    0
    เกียร์ออโต้ป่าวครับ เครื่องตัวนี้ ราคาเท่าไหร่

7. เครื่องได้มา19,000ครับชนเกียร์ธรรมดาGA16DE

8. ค่าทำเครื่องรวมเท่าไหร่

9. กระบะเปลี่ยนพื้นหรอครับ ขอข้อมูลด้วย ของผมพุแล้ว

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำสีที่เราชอบคับ ค่าแจ้งเปลี่ยนสีไม่ถึงร้อย

11. ต้องแจ้งเปลี่ยนด้วยหรอครับพี่Apichat

12. ค่าวางเครื่องรวมเครื่องแล้วครับ

13. Tara Saejung

0
    0
    0
    เครื่องบล็อคนี้เป็นยังไงบ้างครับ เมื่อเทียบกับตัวGA16 คาร์บูเดิมๆ ที่สำคัญมันเงียบป่าวครับ ผมชอบเงียบๆแรงบิดดีๆประเภทถ้าเป็นเกียรฺธรรมดาปล่อยครัชก็ไปเลยไม่ดับเหมือนรถกระบะดีเซล พอดีตอนนี้กำลังอยากเปลี่ยนเกียร์เป็นออโต้ด้วย เลยอยากยกมันทั้งเครื่องแล้วทำสีซะทีเดียวเลย5หมื่นอย่ป่าวไม่รู้

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าสีไม่ใช่สีเดิมต้องแจ้งคับกันหมากัด

15. ถูกนะ ค่าวางรวมเครื่อง

16. Tara Saejung

0
    0
    0
    ใช่ๆถูกมากรวมเดินสายไฟแล้วด้วย

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    โค ตะ ระ ถูกเลย

18. QG18เครื่องอย่างเดียวไม่มีเกียร์นะครับ19,000 ผมชนเกียรเดิมธรรมดาของGA16 เพิ่มหวีครัช แผ่นครัช ทำแอร วายริ่งสายไฟ รวมค่าแรงแล้ว10,000 รวมทั้งหมด29000 ขับกลับบ้านได้เลยครับ

ถูกมากน่าสนใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้