วายกราวสักหน่อย (ปลอมๆ) พอดีมีสายไฟว่าจะเอามาติดเครื่องเสียง power เจ้งก่อน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วายกราวสักหน่อย (ปลอมๆ) พอดีมีสายไฟว่าจะเอามาติดเครื่องเสียง power เจ้งก่อน เลยเล่นสีแดงเลยอิๆ

1. ลงกี่จุดพี่

2. 5 จุดครับ

3. ถักสายสวยเลยพี่

4. Jo Sakon

Jo Sakon Guest

0
    0
    0
  5. แป้นรวมหัวสายซื้อที่ไหนครับ

6. ผมทำเองครับ ไปหาเก็บเอาเศษ เนียมแผ่น มาแต่ง เจาะ ตามใจครับ ลง ทุนหมด300บาท สายไฟ200 อุปกรณ์พวกหางปลา และอื่นๆ อีก100ครับ

7. แบบนี้เลยครับ กาววาย

8. ความคิดดีครับชอบๆ

9. มาๆเลยครับ ที่บ้านเลย

10. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    สุดยอดเลยเพ้ ^^

11. ลงจุดไหนมั่งครับ พอดีจะรื้อเครื่องเสียงเลย

12. ไดสตาท ไดชาจ คอมแอ ฝาเครื่องบน แถวไอดี ตัวถังรถหากสายเหลือ จากนั้นมัดลวงลงที่ตัวแบตขั้วลบครับบเสดด

13. ไปเครื่องเสียงด้วยอีกเส้น

14. 55พี่อนุสร รื้อเครื่องเสียงไมอะ ดังไม่พอหรอออ

15. เด่วตามพี่ตั้มมม ป้ายลพบุรีอิอิ.

16. วางระบบใหม่ครับ เพิ่มไปเติมมา ยุ่งยุบยับไปหมด เดี๋ยวไฟไหม้รถ

17. ต้องเอามาลงให้ดูด้วยอิอิ

18. ตามไปดูอุปกรณ์ ที่กองไว้ก่อนครับ ตอนนี้ยังไม่ว่างทำเลย จ้างช่างก็ไม่ไหว ไม่ได้ดั่งใจ แถมค่าแรงแพ๊งแพง

ยาวตัด สั้นต่อ ไม่พอซื้อ เหลือขาย อิๆ คติ คนมีเวลาว่าง เหลือ ส่งมาทางนี้ได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้