พี่ๆครับ ขอรบกวนสมาชิกที่อยุ่ลพบุรี หรือผู้รู้หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพงษ์ ปั้นเปรื่อง, 9 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ขอรบกวนสมาชิกที่อยุ่ลพบุรี หรือผู้รู้หน่อยครับ พอดีน้องลืมกุญแจรถไว้ในรถน่ะครับ โตโยต้า vigo ท่านใดพอจะมาเบอร์ช่างบ้างมั้ยครับ

1. มีกฺุญแจดอกเดียวครับ

2. ช่างเคยบอกว่า ไห้แกะไฟเลี้ยวตรงแก้ม แล้วเอาเข็มทิ่มไห้ไฟชอต แล้วประตูจะเปิดเองครับ ไม่เคยทำ แค่ช่างบอกมาครับ ผิดถูกประการไดขออภัยด้วยครับ (ดีกว่าทุบกระจก)

3. เวลานี้คงหลับหมดแล้ว

4. ยังไม่ได้เลยครับ

ok ขอบคุณมาก ไปรับช่างมาทำโดนไป 500 อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้