สอบถามหน่อยครับ ใครพอรู้ราคาบ้าง - ทำพวงมาลัยพาวเวอร์ ใช้งบเท่าไหร่ครับ -...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เต๋า ตา โต, 9 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ ใครพอรู้ราคาบ้าง - ทำพวงมาลัยพาวเวอร์ ใช้งบเท่าไหร่ครับ - ราคาสายคันเร่งแท้ - ราคาจานจ่ายเครื่องคาบูเดิมๆ ขอบคุณครับ

1. เพาเวอร์พี่ @ Apichat 3500ประมาณนี้คับ

2. 3500นี่ของอย่างเดียว หรือรวมทำเสร็จครับ ?

3. ของครับครบๆๆติดต่อพี่เอเลยครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของอย่างเดียวจร้า ค่าช่างแล้วแต่ร้านคับ น้ำมันเพาเวอร์อีกลิตรนึง

5. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    เบดเสร็จ ไม่เกิน 5000 คับ ... ว่าแต่ พี่เอคับ ขอเลข บ/ช หน่อยคับ ^^

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ให้พี่แจ็คเลยก็ได้คับ ผมยังมะได้ให้ค่าพวงกุญแจพี่แจ็คเลยคับ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ

7. แล้วสายคันเร่ง กับ จานจ่ายล่ะครับ ว่าจะหาซื้อมาเปลี่ยนเอง แต่ไม่รู้ราคา

8. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    สายคันเร่งแท้ ลองถามตาแจ็คดูคับ 0808081800 ... ส่วนจานจ่าย น่าจะมี 1500 - 2000 นะคับ หรืออาจจะ 2500

9. สายคันเร่งแท้ เบิกร้าน 780.- คับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้