พี่ๆคับผมอยากให้รถผมสูงแบบเดิมๆจะทำยังไงคับ งบประมาณเท่าไหล่คับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chalerm Jumpanoy, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalerm Jumpanoy

Chalerm Jumpanoy Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับผมอยากให้รถผมสูงแบบเดิมๆจะทำยังไงคับ งบประมาณเท่าไหล่คับ

2. ใส่ปริงเดิม ที่ไม่ได้ตัด ไม่ได้โหลด

3. ของผมก็เดิม ๆนะ แต่มองดูแล้ว มันก็ยังต่ำอ่ะ ทำไงดี อยากสูง

4. แลกกับคนที่อยากโหลดเลยคับ ค่าแรงหาร2 อิอิ

5. ใส่ตัวลองความสูงเพิ่ม เรียกสเปเซอร์เปล่าไม่แน่ใจอ่ะ

อยากได้สปริงหลังแข็งมีมั้ยครับ บรรทุกของ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้