ขอบคุณคำชี้แนะมากครับพี่ยุธ ติดได้แล้วครับเอาของแพงขึ้นอีกนิด ส่งสัยเค้าไม่ชอบของถูก555

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Topjing Pokom, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคำชี้แนะมากครับพี่ยุธ ติดได้แล้วครับเอาของแพงขึ้นอีกนิด ส่งสัยเค้าไม่ชอบของถูก555

2. ผมเคยติดของถูกครับ ออโต้เกจ ครับ 2วัน ซัดยาวๆพังเลย

3. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ตัวนี้ไม่รู้จาได้กี่วัน (ก๊อปเกดเอ)555

4. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ตัวแรกที่ผมบอกพี่ยุธของ c2 ใส่แล้วเข็มสันเป็นเจ้าเข้าเลยครับ

5. Topjing Pokom

0
    0
    0
    เจอเก๊จดี้เข้าไปนิ่งกิ๊ปเลย555

6. ตัวยี้ราคาแพงไหมแปลกดีวัดไรได้บ้างครับ

7. ใส่กล่องแปลงสัญญาณด้วยเปล่าครับ

8. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ราคาไม่แพงครับ1200$ ไฟ7สี จอดิจิตอลวัดโวลกะรอบเครื่องครับ

9. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ต่อตรงกล่องรถเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้