เจอ ทักได้นะคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เจอ ทักได้นะคับ

1. ไปทำไรครับท่าน เดินทางปลอดภัยครับ ระวังแต่คุน ตำรวจเขา จะตรวจความเร็ว กับรถสวยเกินหน้า เกินตาเขานะครับ อิๆๆ

2. ทำงานที่สนามบิน พิดโลก 1 อาทิตคับ เกือบโดน ฝาดำแล้วคับเมื่อกี๊

3. เข้ามาชัยนาทด้วย เด๋วเลี้ยงวุ้นดำ

4. ถึงคอนหวัน ละคราบบบบ

5. อยากเห็นจัง

6. ถึงแล้วครับ พักอยู่ใน หมู่บ้าน วณาเลค โฮม แถวๆ โกลบอล

7. ยู่คนละซีกกับผมเลยพี่

8. ฮาๆๆ ครับ บริษัท เช่าบ้านใกล้สนามบิน ให้อยู่อะคับ

9. มาพิดโลกทั้งทีอย่าลืมไหว้พระพุทธชินราชนะคับ. ถ้าเจอผมทักแน่นอนคับ

เดินทางปลอดภัยครับ น้ากี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้