สมาชิกใหม่ครับ ขอคำปรึกษาด้วยนะครับ อยากเปลี่ยนเป็นไฟเต็ม เกียร์ออโต้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tara Saejung, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ขอคำปรึกษาด้วยนะครับ อยากเปลี่ยนเป็นไฟเต็ม เกียร์ออโต้ ใช่้งบเท่าไหร่ครับ เปลี่ยนเฉพาเกียร์หรือว่ายกใหม่มาทั้งเครื่องดีครับ

2. ยกใหม่ดีกว่าค่ะ ส่วนไฟเต็มก็แปลงไม่ยาก ถ้ามีความรู้ด้านช่าง

3. Pathai Thongbai

Pathai Thongbai Guest

0
    0
    0
    ว๊าวๆๆ มีสมาชิกสงขลามาอีกแล้ว อยู่แถวไหนครับ

4. Tara Saejung

0
    0
    0
    อ้าวไฟเหลี่ยมสวยกว่าหรอครับ แต่ตอนนี้ตรงกันชนและกระจังหน้ามันแตกอยู่ มันเป็นชิ้นเดียวกันใช่ไหมครับ ถ้าเปลี่ยนต้องเอามาทั้งชิ้นป่าว แล้วแก้มข้างชิิ้้นเท่าไหร่ครับ สีมันแตกถ้าทำสีทั้งคันแบบดีๆเลยงบเท่าไหร่ครับ

5. Tara Saejung

0
    0
    0
    แต่ไฟเต็มก็สวยดีนะ เพียงแต่ต้องแปลงเยอะ

ทำสีทั้งคันน่าจะประมาณ 25,000 - 30,000 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้