เอาอีกแล้วขับรถไปเช็ดน้ำไป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เพ้ง แอร์เซอร์วิส, 7 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาอีกแล้วขับรถไปเช็ดน้ำไป

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนได้ไม่แพงครับพี่

2. แบบนี้ต้องเปลี่ยนแล้ว

3. ประมาณเท่าไหร่ครับแบบนี้

4. Jame Lanlan

Jame Lanlan Guest

0
    0
    0
    ใช้silicon แก้ขัดได้ หลอดละ ร้อยกว่าบาท

5. ยางขอบกระจกหกร้อยกว่าบาท แต่ยางขอบประตูไม่รู้อะครับ

6. งั้นก็ต้องพันกว่า ยังประตูตกอีก กำ

7. 5555 สู้ๆครับพี่

8. ใจรัก ซะอย่างคับพี่

9. โตขึนจะเป็นเบ๊นซ์ให้ดู555

10. ผมเห็นพี่เด่นโพสขายอยู่นะครับตัวนี้แต่จำราคาไม่ได้...ลองดูในห้องขายของครับพี่เพ้ง

11. Nuy Tiger Zing

Nuy Tiger Zing Guest

0
    0
    0
    สั่งพี่เด่นเลยคับ..ผมเปลี่ยนมาแล้วคับ

12. ครับ เดี๋ยวตามไปดู

13. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนคับ มียางขอบประตู ให้ฟรี มารับได้ พัฒนาการ ^_^

14. เห็นมีคนขายประตูทั้งบาน1200เอง เสียดายเป็นข้างซ้าย

15. เฉพาะยาง550บาท

16. ใส่ยากมั้ย

17. แล้วประตูตกทำงัยพี่

18. ถอดออกใส่ได้เลย...ประตูตกร้านกลอนประตูเลยครับ

19. ใช้ยางเซียงกงหรือยางใหม่ครับ

20. ใหม่เลยครับราคาแล้วแต่บางร้านอาจจะมั่ยเท่ากัน

21. ประตูตกซ่อมไม่เกินบานละ 500

22. ขอบคุณคร๊าบ

23. เดี๋ยวไปรับซะเองเลย^_^

24. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    มาเลย มีหลายชุด แบ่งๆกันใช้ ของติดรถ เปลี่ยนประตูนอก ไม่ใช่ของเสีย ไม่สบายใจซื้อใหม่คับ ^_^

โห เพียบเบย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้