นอนคิดอยู่หลายคืน สุดท้ายก็จนได้ :-P ความพอใจของมนุษย์เรานี่มัน unlimited จริง ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 5 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    นอนคิดอยู่หลายคืน สุดท้ายก็จนได้ :p ความพอใจของมนุษย์เรานี่มัน unlimited จริง ๆ

1. อ ยุท. ไฟวัดแก้สของโอ็ตขึ้นไม่ครบเป้นจากอะรัย ผมอยากทราบลองเช้คพ้อย ของแก้สแร้วมันก้อดีอยุ่พักนึง ทำไงดีครับ

ต่อสายจูนแล้วดูในคอมสิครับ ขึ้นครบป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้