ขอถามหน่อย ปรับกะจกมองข้างnv จะปรับตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อีโมเน็ต รับซ่อม เพาเวอร์แอมป์ รถยนต์, 5 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อย ปรับกะจกมองข้างnv จะปรับตรงไหนครับ

1. ธรรมดา or ไฟฟ้า

2. กระจกธรรมดาหรือป่าวครับ

3. ผมก็ไม่รู้ แบบไหนเหมือนกันครับ

4. ลองแกะมุมสามเหลี่ยยมตรงประตูดูเรยครับ

5. แกะจากด้านหน้าล่างนะครับไม่งั้นเสียของ ^^

6. ถ้าไฟฟ้าจะไม่มีคันโยก ถ้ามีคันโยกก็ไม่ใช่ไฟฟ้า

7. แบบนี้ครับ

8. เคยเจอบางคันไม่รู้ปรับยังไงไม่มีคัยโยกไม่มีสวิตครับ อิอิ

9. ใช่ครับ ไม่มีที่ปรับสวิตก็ไม่มี

10. ไฟฟ้าครับ

11. แล้วถ้าปรับไฟฟ้ามันปรับตรงไหนครับหาไม่เจอ

12. พอดีผมเพื่งชื้อรถมานะเลยไม่รุ้

13. ต้องใส่สวิตปรับเอาครับ

14. แสดงว่าเจ้าของเก่าอาจจะไม่ได้ต่อสวิทช์

15. ถ้าไม่มีก้อต้องซื้อใส่เอาอ่ะครับ

16. แล้วต้องใส่สวิตแบบไหนครับราคากี่บาท

17. เอามือปรับที่กระจกได้เลยครับ ดันเบา ๆ นะ เสียดายเฟือง

18. ติดต่อ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ได้เลยครับ

19. ขอบคุณครับ

20. อยากรู้เจ้าของเก่าเค้าใช้วิธีใหน ปรับ

21. Kanjana Boonyakawee นั้นสิครับ ชื้อรถเต้นมา

22. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ก็ใช้มือดันที่กระจกเลยคับ รถเก่าก็ใช้แบบนี้คับ

23. ไม่เท่นะสิพี่เอ มันต้องปรับ+พับไฟฟ้า สวิทช์ต้องมีไฟด้วยนะ อิอิ

ใช้ปรับอัตโนมือไงครับแม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้