สอบถามหน่อยครับพี่ๆ รถnvผมน้ำมันเครื่องแห้งครับ เครื่องดับ สตาส ไม่ติด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีเค ออโต้ซาวด์ ช่างนุ โคราช, 7 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับพี่ๆ รถnvผมน้ำมันเครื่องแห้งครับ เครื่องดับ สตาส ไม่ติด อาการนี้ซ่อมหรือ เปลี่ยนเครื่องดีครับ

1. ยกใหม่จบเร็วง่ายดี ซ่อมก็ได้ประหยัดงบประมาณ

2. อยุ่ที่ความพึงพอใจ ของเจ้าของรถเลยครับ อยากยกเครื่องใหม่ หรืออยากแค่ซ่อมบำรุง เอาตามสะดวกที่สุดระครับ ฟรุ้งฟริ้ง

3. อันไหนประหยัด กว่ากันครับ พี่ยุทธนา มีบุบผา

4. ครับพี่ เบียร์

ความเห็นผมนะครับ ถ้าช้ำมากก็ยกง่ายกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้