สายแรงดันกับกระปุกน้ำมันพวงมาลัยเพาเวอ มันยึดติดตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 30 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สายแรงดันกับกระปุกน้ำมันพวงมาลัยเพาเวอ มันยึดติดตรงไหนครับ

1. จุดดำๆสองจุดตรงเบ้าโช๊คนะครับ

2. กระป๋องต้องมีขาด้วยนะใกช้กล่องฟิวเห็นมั้ยครับแงะ จุกดำๆออกเช่นกัน

3. ขายึดกระป๋องจะเป็นสามขานะ

4. ขอบคุณครับ

5. ปัญหาอีกอย่าง มูเล่สายพานเยืองต้องหาสายพาน 3 pk มาใส่ แต่หาซื้อที่ยาวๆไม่ได้ (3 pk1100)

6. ถ้าเยื้องลองกลับด้านยัง

7. กลับด้านอันไหนครับ

8. กลับตัวปั่นนะครับ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สายต้องมุดใต้หม้อลมไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้