อยากได้ไฟตัดหมอก ใครพอมีสวยๆราคากันเองแนะนำด้วยคับ ขอมาใส่รถซื้อแกงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Patompong Wongphakdee, 27 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ไฟตัดหมอก ใครพอมีสวยๆราคากันเองแนะนำด้วยคับ ขอมาใส่รถซื้อแกงหน่อยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคากันเองนี้มันเท่าไหรละคับ 55

2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รอหาดูหน้าซื้อขายคับ

3. ใส่สเกิตก่อนมะ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    คู่ละ 2800 รับเลยไม๊ครับ

5. แค่นี้ก็หล่อแล้วครับ # Buem NV# ไอย่ะขนาดกันเองน่ะคับ5555555#รถซื้อแกงคับ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    นานๆจะมีคนถามต้องฟันให้หัวแบะครับ

7. ฮ่าๆๆๆๆๆ

8. เอาหนักๆๆ จัดเต็มๆๆๆ เอาแรงง5555

9. ผมคงสู้ราคาฟันหัวแบะไม่ไหวคับ ฮ่าๆๆๆขอบคุุณมากน่ะคับ สัก800พอสู้อยู่คับ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    800 ต้องหาเองหละครับ ถ้าเจอแจ้งด้วยนะ^_^

11. เผื่อผมด้วย ผมสู้ที่พันนึงเลย...

12. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    800 รอไฟแบบพลาสติก บ้านเรา ที่เพื่อนสมาชิกถอดขาย พอได้คับ

13. คุณภาพตามราคา คู่นี้ผมก็ซื้อมาจากพี่แจ็ค (เลนส์แก้ว + H3 osram NBK)

14. ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูล

15. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    รถซื้อแกงของพี่เค้าสวยกว่า รถใช้งานบ้านผมอีกอ่ะ ...!

16. ผมมีคับ ว่าจะลงขายอยู่ 900 พร้อมส่งคับ ^_^

17. ขอดูหน่อยได้ไหมครับ

18. มีรอยร้าวบ้างเล็กๆ ไม่สังเกตก็มองไม่เห็นคับ ว่าแต่มันไส่กันได้ทุกรุ่นป่าวคับ ผมไม่แน่ใจ ^_^

19. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    สวยคับ นี่แหละโคมพลาสติกที่บอก ^_^

20. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใส่ได้กะบะแวนได้หมด

21. แต่เวลาแตกยังกระจกเรยย สวยดี

22. Pathai Thongbai

Pathai Thongbai Guest

0
    0
    0
    2800 ลดได้อิกไม๊ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้