จากวันแรกที่เจอทั้งแต่ยังไม่ครอบครองจนปัจจุบัน ค่อยๆๆทำครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 29 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จากวันแรกที่เจอทั้งแต่ยังไม่ครอบครองจนปัจจุบัน ค่อยๆๆทำครับ เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆๆ..สำหรับคนที่เริ่ม ทีล่ะนิด จะรู้สึกภูมิใจในสิ่งที่ทำ รถใหม่หรอ รู้สึกเฉยๆๆอิอิ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ค่อยๆเป็นค่อยๆไป

2. ขับรถไม่แพงมีตังเต้มกระเป๋านะครับทุกๆๆคน

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เหรียญบาทล้วนๆ

4. เอาไว้สร้างแลนมาร์ค กะจ่ายค่าผ่านทางง

5. ให้กำลังใจกันดีครับ

6. อิอิ บอกแร้วบอร์ดนี้คนเลือดเอ้นวี555

7. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    บรรยากาศ คุ้นเคยมาก ... ยิ่งคันเขียวข้างๆ นั่น ยิ่งคุ้นคับ ... ^^

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หล่อขึ้นทุกวันคันนี้

9. ชื้อรถจากพี่แกทุกคัน หล่อทุกคัน ^_^

10. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    พี่เค้ารับเสริมหล่อด้วยคับ " ดิว ออโต้ซาลอน "

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้