ลอกสายพาน ลูกปืนแตก โอ๊เย!!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 29 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลอกสายพาน ลูกปืนแตก โอ๊เย!!!

1. Kook Rku

Kook Rku Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนมากี่บาทคับ

2. ซื้อมาเปลี่ยนเองครับ. 90บาทครับ

3. เปลี่ยน ๆ

4. ไม่มีความรู้นะครับ ถามนิดนึงอยู่ตำแหน่งไหนของรถครับ

5. ช่วงล้อหน้าฝั่งขวาครับ

6. ยุตรงสายพานคอมแอร์ด้านล่างครับเป็นตัวตึงสายพาน

7. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ ตรงตำแหน่งที่บอก ถ้าก้มมองปกติจะเห็นสายพานเลยไหมครับ มันจะมีบังโคลนปิดไหมอ่ะครับ พอดีของผมมองเห็นสายพานโล่งๆเลย

8. จะยุตรงน๊อตที่ห้อยลงมาจากสายพานครับตามรูป

9. ของผมมีผ้ายางปิดอยู่ครับ. คงกันน้ำจากล้อกระเด็นเข้าไป

10. อ่ออ ของผมปั๊มน้ำเรยย โดนเยอะกว่าา

11. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    แง้ว ผมว่าจะไปเดินหา ผ้ายางมาเปลี่ยนใหม่อยู่ก็ว่าทำไมมันโล่งๆหว่า = =

12. Kook Rku

0
    0
    0
    เปลี่ยนเฉพาะลูกปืนหรือป่าวคับ

13. ใช่ครับเคาะออกได้เลยครับจารบีปาดแล้วเคาะลงเบาๆครับ

14. Kook Rku

0
    0
    0
    ขอบคุณคับกำลังเปลี่ยนพอดีเลย

15. สุดยอดครับพี่ๆบอกกันแบบอืมไงอะ! แบบว่าดีอะครับ รักทุกคนเลยอิอิ!!

งานแรกเลยน้ะที่จับอุปกรณ์ซ่อมรถ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้