รบกวนสอบถามเบอร์สีหน่อยครับ Thankyou

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย TON_IT@MRC#071, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON_IT@MRC#071

TON_IT@MRC#071 New Member Member

42
    1
    0
    เบอร์สีของ Evo ในรูปมันเบอร์สีอะไรครับ
    ขอรหัสสีหน่อยครับผม

ต้น

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    สี 8 Mr ที่อู่มีตัวอย่างสีอยู่อ่าท่าน.. แต่จำไม่ได้ว่าเบอร์รัย.. จะสาดนิวดำแล้วเหรอ...

3. TON_IT@MRC#071

TON_IT@MRC#071 New Member Member

42
    1
    0
    ผบ ไม่ปลื้ม สีดำเลอะง่าย เป็นรอยง่ายด้วย ผบ.ท่านปลื้ม
    สีแบบ 8 MR มาก จะให้เปลี่ยนสี

พอดีประกันชั้น 1 จะหมดปลายปีนี้ด้วย

ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วย เคมได้ไหม ใช้จ่ายเท่าไหร่

Thank

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้ารถไม่เคยเคลมเลย เคลมได้นะคับ เเต่คงจะเสียเพิ่มอีกเยอะเลย เพราะประกันจะไม่ออกค่าใช้จ่ายให้ถ้าเราเปลี่ยนสีใหม่ เเต่ถ้าเป็นสีเดิม ไม่เสียเงินจร้าเเต่ รถต้องมีรอยทั้งคัน ในกรณีที่ไม่มีจะต้องเสียเงินค่าaccept คับ

มีอะไรสงสัยเรื่องการเคลมประกันโทมาหาผมละกันจร้า

5. TON_IT@MRC#071

42
    1
    0
    A39 XXXXXXXX XXXXXXX GUNMETAL GREY (Evo 8MR)

เบอร์นี้ใช่หรือเปล่าครับ แต่ก็ไม่รู้ว่าจะต้องใช้สียี่ห้ออะไรอีกครับ ?????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้