แต่เช้าเลย เซ็งห่านน ของหายากแตกไปแล่ววววว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจนภพ รัตนศิริวิบูลย์, 28 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แต่เช้าเลย เซ็งห่านน ของหายากแตกไปแล่ววววว

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ยังไงเสี่ย ปลาทูดื้อเหรอ

2. ครับพี่แจ๊ค ลงรถมาแทบร้องไห้

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มันเปนสองชั้น

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แต่งหน่อยใส่ไปก่อน

5. ครับพี่ เก็บชิ้นส่วนมาอยู่ครับ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอารถดึงเลยหรอ ใช้คนเข็นก็ขึ้นแล่ว

7. โหย ม่ายขึ้นจิคับ เข็นจนหอบ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ค่อยๆปล่อยครัชจิ

9. ลองแล้วครับ จนกลายเปนเบิร์นยางไปอ่าคับ ควันยางกำลังมาเลย อิอิ

10. จะโชวหล่ม หรือล้อ หล่อ ่ คับ สวยๆกวา้งเท่าไรคับ

เจอหลุมแบบนี้ให้ใช้จอบขุดดิน หน้าหรือหลังล้อออกก่อนคับ แล้วหาพวกก้อนหิน หรือกิ่นไม้เล็กๆ ใส่ไปใต้ล้อคับ เร่งเครื่องนิดหน่อยก็ขึ้นแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้