วิ่งแล้วดับ แก๊ส- น้ำมัน ช่วงเลี้ยวและเบรค สตาร์ทติด ขับไปสักพัก ดับอีก เป็นเพราะอะไร...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nong Yai Chaichearncharn, 24 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วิ่งแล้วดับ แก๊ส- น้ำมัน ช่วงเลี้ยวและเบรค สตาร์ทติด ขับไปสักพัก ดับอีก เป็นเพราะอะไร ใครรู้บ้างครับ

1. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    ต้องเช็คระบบ เเก๊สก่อนคับ ั

2. Paiwan Chalerm

0
    0
    0
    อาจเปลี่ยนช่วงเเก๊สมันตัดคับ

3. Paiwan Chalerm

0
    0
    0
    ปรกติ สตาดน้ำมันเปล่าคับ

4. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    จะบอก เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ

5. Meilin Meilin

Meilin Meilin Guest

0
    0
    0
    ถ้าน้ำมันมันอาจเป็นที่ ตัวติกน้ำมันคาบ

6. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    เครื่องเย็น รถผมต้องสตาร์ทแก้ส มันผิดปกติตรงไหนคับ

7. ดับทันทีเรยหรือเครื่องเหยียบแร้วไม่มีแรงแร้วดับ หรือเปล่าครับบ

8. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    เครื่องตัวไหนคับ

9. Thanapat Ip

Thanapat Ip Guest

0
    0
    0
    อาการคล้ายผมเลยครับ เหยียบเบรคดับ เลี้ยวก็ดับ ตอนแรกนึกว่าแอร์โฟ พังเลยไปหาของที่เซียงกง ปรากฎว่าช่างที่เชียงกงตั้งรอบให้ใหม่หายเลยครับ ลืมบอกผมเครื่อง GA16 เดิมๆติดแก๊สครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้