รบกวนถาม ราคาซ้อม พอดีฝาผมโก่ง ปกติค่าซ้อมพร้อมอะไหล่ เข้าซ้อมเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ราชันย์ สายลม, 26 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถาม ราคาซ้อม พอดีฝาผมโก่ง ปกติค่าซ้อมพร้อมอะไหล่ เข้าซ้อมเท่าไหร่ครับ

1. ไม่อยากแนะนำให้ปาดฝา แต่ อยากแนะนำให้ซื้อฝาใหม่

2. ถ้าปาดฝา มันจะเป็นยังไงครับ

3. มันจะร้อนกว่าปกตินิดนึง ผมปาดมาแล้ว ทำเอง ประเกน350 ใสฝา400ครับ ถ้าเข้าร้านค่าแรง3000 ไม่รวมอะไหล่ แล้วแต่ร้านครับ งบน้อยใสเอาก้อได้ครับ

4. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    เครื่อง 1600 หัวฉีด ฝาสูบ ใช้ ของ เครื่อง 1500 หัวฉีด ได้ไหมครับ

ฝาสูบ ga16ไม่มีขายครับใช้ฝาga15ไม่ได้ครับถ้าสนใจมาดูของผมได้ครับราคาค่อยว่ากันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้