ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ ไอ้ตัวเล็กผมมีน้ำมันเยิ้มตรงฝาครอบอะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 24 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ ไอ้ตัวเล็กผมมีน้ำมันเยิ้มตรงฝาครอบอะครับ อยากสอบถามว่าไอ้ยางตรงฝาครอบวาร์วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วเปลี่ยนเองได้ปะครับ

1. ไม่กี่ร้อยหลอกครับผมเคยซื้อมาประมาณ200หรือ300ร้อยนี่แหละครับจำไม่ได้ครับ

2. ไหนๆก็ถอด จับพ่นสีแดงเลยครับ

3. เค้าเรียกว่า ประเก็น ใช่ป่ะ

4. รวมเบ้าหัวเทียนด้วยไม่เกิน1000

5. ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ สีแดงผมจับพ่นแน่ครับ....อิอิ

6. ผมเคยซื้อ ของเทียม 150 แท้ 450 คับ

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะเปลี่ยน เเนะนำให้เปลี่ยนตัวจมูกวาว์ล ด้วยนะครับ ตัวละ 85 บาท ลืมเปลี่ยน ขับๆอยู่กลิ่นเหม็นไหม้ เข้าห้องโดยสารเลยครับ

8. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะเปลี่ยนเอง แนะนำให้ถอดฝาไปเทียบร้านอะไหล่ครับชัวร์สุด 1.ลูกยางเบ้าหัวเทียนถ้ามันแข็งก็เปลี่ยนเลยครับ 2.ชุดยางหัวน๊อตฝามี10ตัวนะครับ 3.ยางเหลี่ยมๆรูหายใจ(จมูกวาวล์) 4.ยางฝาวาวล์ เทียบดีๆนะครับ 5.กาวปะเก็น ซื้อเพื่อไว้

9. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ยางเบ้าหัวเทียนค่อยๆงัดนะครับเดี๋ยวฝาแตก งานงอก!!!!

10. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    เพิ่ม โอริ่ง จานจ่าย อีกตัวครับ 80บาท

11. ขอบคุณทุกคนครับที่ให้ความรู้ แค่นี้ผมก้อโล่งใจแล้วครับ

12. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    เเถม M100 ให้ช่างสักขวด งานเนี้ยนเลยครับ

13. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ผมก็ขอคำแนะนำ ศึกษา หาข้อมูลจากพี่ๆเพื่อนๆก่อนครับ แล้วลองทำดู

14. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    ไม่เเพงคับ หลักร้อยคับ ดึงปลั๊กหัวเทียนออก ขันน๊อตรอบฝาออก ก็เปลี่ยนได้ ไม่ต้องทากาวนะคับ เดีวยางใหม่มันจะปลิ้นคับ ยางมันยังนิ่มยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้