น้ำมันเบรค nv ใช้ของอะไรดีครับ ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 24 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำมันเบรค nv ใช้ของอะไรดีครับ ?

1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ใช้ของอะไรก้ได่ครับ ขอให้dot 3-4 ก้โอแล้วครัย

2. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ครับ พิมผิด

3. ผมใช้ของเชล ถ่ายน้ำมันเบรกทุก ๆ 1 ปี

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมใช้เชล์ล

5. ครับขอบคุณครับ

6. ใช้เติมน้ำมันครัชได้ด้วยป่าวครับ

7. น้ำมันเบรกและน้ำมันครัช ใช้ตัวเดียวกันครับ

8. ลดลงเกินขีด min แล้วครับ ทั้งสองอย่างเลย

9. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    เบรกเริ่มบางหรือรั่วซึม น้ำมันเบรกจะขาดคับ ควรเช็คเบรคดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้