สอบถามราคาอะไหล่หน่อยครับ NV VAN คาบู ครับ 1.สายพาน 2.ลูกหมากแร๊ค 3.ลูกหมากดันโช๊ค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย La-On Ped, 19 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    สอบถามราคาอะไหล่หน่อยครับ NV VAN คาบู ครับ 1.สายพาน 2.ลูกหมากแร๊ค 3.ลูกหมากดันโช๊ค 4.ยางกันฝุ่นแร๊ค 5.โช๊คอัพหลัง มีพี่ๆท่านใดเคยไปใช้บริการที่อู่อมร เพชรเกษม 68 มั่งไหมครับ

2. 1. 3 เส้น 750 2. 800 ต่อข้าง 3. ตัวใหนหว่า....??? 4. 200 ต่อข้าง 5. คู่ละ 1700 คายาบ้า

3. La-On Ped

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ ยุทธนา มีบุบผา พอดีผมไปเปลี่ยนยางที่ a.c.t. แล้วช่างเค้า list มาให้น่ะครับ ผมก็ไม่แน่ใจพยายามศึกษาอยู่ T_T วันพฤหัสนี้ว่าจะเอาเข้าอู่ให้ทำช่วงล่างน่ะครับ

4. เปลี่ยนเป็นเพาเวอร์เลยครับอะไหล่แร๊คตามพี่ ยุทธนา มีบุบผา ก็2000ล่ะเพาเวอร์ครบๆๆกะพี่เอ ... Apichat Uttrapun

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    งงกะรายการที่สาม

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    สงสัยลูกหมากปีกนก เพราะมันดันโช๊ค ^_^

7. ก็เหลืออีก 2 ลูกน่ะ ลูกหมากปลายแร็ค กับ ลุกหมากปีกนก

8. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ยังมีลูกหมากกันโคลงอีกสองคับพี่ :)

9. La-On Ped

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ >< พอดีพวกพี่อยู่กันไกล ไม่งั้นผมไปรบกวนพวกพี่ล่ะเนี่ย ตอนนี้ไปไม่ไหวเลยหาใกล้ๆบ้านไว้ก่อนน่ะครับ พยายามเก็บข้อมูลไว้เพื่อมีปัญหาเล็กๆน้อยๆจะได้ซ่อมเองไหว ผมว่าจะหาแม่แรงไว้ซักตัวล่ะครับ เห็นช่างเปลี่ยนผ้าเบรคหลังดูไม่ค่อยมีไรดี อิอิ

10. ไอ้เข้ดีกว่าครับ แพงหน่อยแต่สะดวกกว่า

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ตัวเล็ก 2 Ton ไม่แพง

12. คุณภาพไม่รู้เหมียนกรานนนนน^^

13. ลูกหมากเยอะจัง

14. La-On Ped

0
    0
    0
    โดนไป 28 รายการ รับรถกลับมาคนละเรื่องเลยครับ เงียบมาก เบรคปกติล่ะก่อนไป บางทีต้องดึงเบรคมือช่วย เหยียบไม่ลง ขนาดปล่อยไหล เหลือต้องไปเก็บเรื่องแอร์กะติดฟิล์ม จะได้ไปโอนเป็นชื่อตัวเองซะที

15. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    โดนไปเท่าไรคับ

16. La-On Ped

0
    0
    0
    เลือดซิบๆ T_T

17. La-On Ped

0
    0
    0
    ราคาก็โอยุครับหลายรายการเลยใช้ยาวๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้