มีท่านใดพอทราบว่าทำไมไฟเลี้ยวบางครั้งมันติดเป็นไฟผ่าหมาก สาเหตุจากรัยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เพ้ง แอร์เซอร์วิส, 23 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีท่านใดพอทราบว่าทำไมไฟเลี้ยวบางครั้งมันติดเป็นไฟผ่าหมาก สาเหตุจากรัยคับ

1. รีเล เสียป่าววว

2. น่าจะเกี่ยวกับรีเรย์หรือครับ อยู่ตรงไหนครับ

3. สวิทผ่าหมากน่าจะเสียครับหรือไม่ก็สวิทไฟเลี้ยวเสียซะเองครับ

4. แต่เคยเจอกับรุ่นอื่นนะครับ

5. บองยังงัยได้บ้าง

6. ลองยังงัยดีคับ

7. ลองหายืมคันอื่นลองดูครับสวิทผ่าหมาก

8. แต่ถ้าร้านไดเขาจะเชคได้เลยครับ

9. เดี๋ยวจะลองดูผลเป็นยังงัยจะแจ้งให้ทราบ

10. ดีๆคับจะแวะให้เขาเช็คดีกว่า

11. ลองหาร้านที่ไว้ใจได้ดูให้ครับ

12. ครับ ขอบคุณมากครับ

คสช เชื่อใจผม อิอิ นโยบายพรรคใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้